1. Àwọn òṣìṣẹ́ tó lé ní 280+ ló wà nínú ẹgbẹ́ wa. Gbogbo ilé iṣẹ́ náà ni a ṣe àgbékalẹ̀ rẹ̀ lábẹ́ ìrànlọ́wọ́ àwọn òṣìṣẹ́ tó lé ní 280+ papọ̀ gẹ́gẹ́ bí ìdílé kan.

Ilé-iṣẹ́ wa ní ẹgbẹ́ onímọ̀-ẹ̀rọ R & D pẹ̀lú àwọn onímọ̀-ẹ̀rọ ilẹ̀ mẹ́ẹ̀ẹ́dógún àti àwọn apẹ̀rẹ ilẹ̀ òkèèrè márùn-ún láti borí ìbéèrè fún àwòrán OEM fún àwọn oníbàárà wa, àti láti ṣe àtúnṣe ìmọ̀-ẹ̀rọ tuntun àti láti lo àwọn ẹ̀rọ wa. Ilé-iṣẹ́ EAST ń lo àǹfààní ìmọ̀-ẹ̀rọ tuntun, ó ń gba àìní àwọn oníbàárà láti òde gẹ́gẹ́ bí ìbẹ̀rẹ̀, ó ń mú kí ìmúdàgbàsókè ìmọ̀-ẹ̀rọ tó wà tẹ́lẹ̀ yára, ó ń kíyèsí ìdàgbàsókè àti lílo àwọn ohun èlò tuntun àti àwọn ìlànà tuntun, ó sì ń bá àìní ọjà tí ń yípadà ti àwọn oníbàárà mu.
2. Ẹ̀ka tita tó dára tó ní àwọn ẹgbẹ́ méjì pẹ̀lú àwọn olùṣàkóso tita tó ju mẹ́wàá lọ láti rí i dájú pé wọ́n dáhùn kíákíá àti pé wọ́n ṣe iṣẹ́ tó jinlẹ̀, wọ́n ń fún àwọn oníbàárà ní àsìkò tó yẹ.
Ẹ̀mí Ìṣòwò

Ẹ̀mí Ẹgbẹ́
Ìdàgbàsókè ilé-iṣẹ́ náà, ìwádìí àti ìdàgbàsókè àwọn ọjà, ìṣàkóso àwọn òṣìṣẹ́, àti ìpele ẹ̀rọ iṣẹ́ gbogbo wọn nílò ẹgbẹ́ tó gbéṣẹ́, tó ní ìdàgbàsókè, tó sì wà ní ìṣọ̀kan. A nílò kí ọmọ ẹgbẹ́ kọ̀ọ̀kan rí ipò tirẹ̀ ní tòótọ́. Nípasẹ̀ ẹgbẹ́ tó munadoko àti àwọn ohun èlò tó ń ṣe àfikún, láti ran àwọn oníbàárà lọ́wọ́, kí wọ́n sì mọ ìníyelórí ilé-iṣẹ́ náà fúnra rẹ̀.

Ẹ̀mí tuntun
Gẹ́gẹ́ bí ilé-iṣẹ́ ìmọ̀-ẹ̀rọ àti ìmọ̀-ẹ̀rọ, ìmọ̀-ẹ̀rọ tó ń lọ lọ́wọ́lọ́wọ́ ni agbára ìdàgbàsókè tó ń lọ lọ́wọ́lọ́wọ́, èyí tó ń hàn ní onírúurú ẹ̀ka bíi ìmọ̀-ẹ̀rọ àti ìmọ̀-ẹ̀rọ, ìlò, iṣẹ́, ìṣàkóso àti àṣà. Agbára àti ìṣe ìmọ̀-ẹ̀rọ ti òṣìṣẹ́ kọ̀ọ̀kan ni a kó jọ láti mú ìmọ̀-ẹ̀rọ tuntun ti ilé-iṣẹ́ náà ṣẹ. Àwọn ìdàgbàsókè tó ń lọ lọ́wọ́lọ́wọ́ mú ìdàgbàsókè tó ń lọ lọ́wọ́lọ́wọ́ wá. Àwọn ilé-iṣẹ́ ń tẹ̀síwájú láti gbèjà ìlọsíwájú ara-ẹni, ìlépa tó ń lọ lọ́wọ́lọ́wọ́, àti láti máa pe àwọn ilé-iṣẹ́ níjà láti kọ́ ìdíje ìdàgbàsókè tó ń lọ lọ́wọ́lọ́wọ́.