Injin saka tawul na Terry guda ɗaya

Takaitaccen Bayani:

Kyamarorin da aka tsara musamman da kuma na'urar nutsewaTawul ɗin Terry na Jersey guda ɗaya Cmai ban tsoroKcin abinciMAchine suna aiki tare da juna, don haka saman zanen terry ɗin da aka saka ya zama santsi da daidaito, kuma terry ɗin ya yi ƙarfi.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Ƙayyadewa na Inji

图片95

Tsarin sink mai ninkaya biyu naTawul ɗin Terry na Jersey guda ɗaya Cmai ban tsoroKcin abinciMciwon cikina iya saƙa madaukai tare da tsarin naɗewa na gaba da baya, yana ba wa masu amfani da na'urorin nutsewa masu tsawon gashi daban-daban.

Tsarin sarrafa kwamfuta naTawul ɗin Terry na Jersey guda ɗaya Cmai ban tsoroKcin abinciMAchine yana da ƙarfi sosai don bincika da sarrafa kowane sigogin aiki ta atomatik, gami da fesa mai akai-akai, cire ƙura, gano karyewar allura, dakatarwa ta atomatik lokacin da rami ya karye akan Yadi ko fitarwa ya kai ƙimar da aka saita da sauransu.

图片96
图片97

Tawul ɗin Terry na Jersey guda ɗaya Cmai ban tsoro Kcin abinciMIdan aka yi amfani da na'urorin nutsewa na ciki da na waje, ana iya saƙa masaku na musamman waɗanda ba su da gashi kuma suna da madaukai a gefe ɗaya na ɓangarorin ciki da na waje.

Samfurin Yadi

图片98
图片99
图片100

Tawul ɗin Terry na Jersey guda ɗaya Cmai ban tsoro Kcin abinciMAna iya amfani da achine don saƙa masaku terry, gami da masaku terry masu gefe ɗaya da kuma masu gefe biyu, da kuma masaku da aka gama. Ya dace da tufafin gida, kayayyaki da kayan tsaftacewa kamar su rigunan wanka, tawul ɗin wanka, tawul, rigar barci, barguna na tawul, da sauransu.

Shigarwa da Gyaran Kamfaninmu

Ingancinmu--Ingancin samfura shine babban ƙarfinmu. Za mu gudanar da bincike sosai kan dukkan injunan saka da sassanta kafin a kawo su. Don tabbatar da ingancin samfura, idan akwai wata matsala ta inganci a ƙarƙashin garanti, za mu maye gurbin sassan da suka shafi kyauta.

图片101
图片102
图片103

Kunshin

Da farko, yawanci muna goge injin da man hana tsatsa, sannan mu ƙara naɗe filastik don kare injin ɗin ɗinki mai zagaye na silinda; Na biyu, za mu ƙara fatar takarda ta musamman a kan ƙafar injin don kare injin; Na uku, za mu ƙara jakar injin a cikin injin, kuma a ƙarshe za a saka samfurin a cikin fale-falen katako ko akwatunan katako.

图片104
图片105

RFQ

Q:Har yaushe ne ci gaban mold ɗinka zai ɗauki?
A:Yawanci yana ɗaukar kwanaki 15-20. Idan samfurin na musamman ne, muna buƙatar mako guda don shiryawa da kuma makonni ɗaya zuwa biyu don shirya samar da simintin.

Q:Shin kamfanin ku yana karɓar kuɗin mold? nawa ne? Shin zai yiwu a mayar da shi? Ta yaya ake mayar da shi?
A:Idan mu za mu iya amfani da mold ɗin a kan injunan wasu abokan ciniki, za a ɗauke shi a matsayin kuɗin bincike da haɓaka kamfaninmu kuma abokan ciniki ba za su caje shi ba.
Idan abokin ciniki ne ya ƙera mold ɗin kuma ba a ba mu izinin amfani da shi a kan injunan wasu abokan ciniki ba, to za a caji kuɗin mold na musamman.

Q:Tsawon wane lokaci ne kamfanin ku ke ɗauka wajen isar da kayayyaki?
A: Kamfaninmu yana fitar da kayayyaki kusan raka'a 1800 a kowace shekara, kuma lokacin isar da oda na yau da kullun yana cikin makonni 5.


  • Na baya:
  • Na gaba: