Jerin Saƙa Na Inji Guda Ɗaya

Takaitaccen Bayani:

Injin saka mai zagaye Riga ɗaya sabuwar nau'in injin saka mai zagaye ce wadda ta haɗa ƙa'idar saka da injiniyan ɗan adam da kuma yanayin kyau.

Injin saka mai zagaye Riga ɗaya ta ɗauki ƙirar kwamfuta ta 3D (CAD) don nazarin gear a tsaye da kwaikwayon tuƙi don rage lahani na ƙirar gear da ƙera da kuma kiyaye injin ɗin a miƙe lokacin da yake aiki; aikin ya fi kyau; sakar ya fi na musamman da kyau.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Ƙayyadewa na Inji

Tsarin saka-da'ira-na'ura-guda ɗaya-Jersey-da-ƙasa

Tsarin naɗe zane tsari ne na musamman, wanda ke naɗe zane cikin sauƙi kuma ba zai haifar da inuwa mai haske ba. Bugu da ƙari, injin ɗin ɗinƙan da'ira mai zagaye Riga ɗaya tana da na'urar dakatar da tsaro wadda za ta kashe dukkan na'urar ta atomatik.

Mai ciyar da yarn guda ɗaya mai zagaye

An tsara musamman na ciyarwaInjin saka mai zagaye Riga ɗaya yana sa na'urar ciyar da zare mai laushi ta kasance cikin sauƙin amfani. Ƙara ƙaramin zobe tsakanin zoben zare da zoben ciyarwa don guje wa tarko na zaren.

Maɓallin Saka-Madauwari-Maɓallin Jerin-Jeri Guda

SarrafaPanel ɗin yana da ƙarfi sosai don bincika da sarrafa kowane sigogin aiki ta atomatik, gami da fesa mai akai-akai, cire ƙura, gano karyewar allura, dakatarwa ta atomatik lokacin da rami ya karye a kan masana'anta ko fitarwa ta kai ƙimar da aka saita da sauransu.

Injin Saka Zane Guda Ɗaya Don Yadi Mai Zane
Injin Saka Zane Guda Daya Don Twill

Injin dinkin single jersey mai zagaye zai iya saƙa twill cloth \diagonal fabric \ High elastic spandex fabric da sauransu.

Kunshin

Yawanci mukan goge injin da man hana tsatsa da farko, sannan mu ƙara naɗe filastik don kare sirinji, na biyu, za mu ƙara fatar takarda ta musamman a kan ƙafar injin, na uku, za mu ƙara jakar injin, kuma a ƙarshe za a saka samfurin a cikin fale-falen katako ko akwatunan katako.

Don isar da kwantena, fakitin da aka saba amfani da shi shine farantin katako da injin da ke cikin fakitin. Idan aka fitar da shi zuwa ƙasashen Turai, za a yi amfani da feshin feshin kayan katako.

Injin saka da'ira ɗaya na jigilar kaya
Injin Saka Zane Guda Ɗaya
Injin saka da'ira guda ɗaya na jigilar kaya

Sabis ɗinmu

Salon-sa ...
Kamfanin-Saka-da'ira-mai-zafi ...
sdsd

  • Na baya:
  • Na gaba: