EASTINO ṣe àfihàn ní Shanghai Textile Exhibition pẹ̀lú Advanced Double Jersey Circular Knitting Machine

Ní oṣù kẹwàá, EASTINO ṣe àmì tó ṣe kedere níbi ìfihàn aṣọ Shanghai, ó sì fa ọ̀pọ̀ ènìyàn mọ́ra pẹ̀lú àwọn ohun èlò tó ti ṣe dáadáa nínú rẹ̀.Ẹ̀rọ ìhun aṣọ onígun méjì 20” 24G 46F.

Èyíẹrọ, tó lè ṣe onírúurú aṣọ tó dára, fa àfiyèsí àwọn onímọ̀ nípa aṣọ àti àwọn tó ń ra aṣọ láti gbogbo àgbáyé, èyí sì mú kí wọ́n rí i pé ẹ̀rọ náà ṣe dáadáa sí i, ó sì tún wú wọn lórí.

2

Àwọn aṣọ tí a fi hàn lórí ìfihàn ni oríṣiríṣi aṣọ tí ó fi agbára ẹ̀rọ náà hàn, títí bí aṣọ ìbora, aṣọ onígun méjì, aṣọ onígun mẹ́ta, àti aṣọ onígun méjì. Àpẹẹrẹ kọ̀ọ̀kan fi bí ẹ̀rọ náà ṣe lè yí padà sí onírúurú aṣọ hàn, ó sì tún fi ìfaradà EASTINO sí àwọn ohun tuntun àti dídára rẹ̀ lágbára sí i. Ní pàtàkì, àwọn aṣọ onígun mẹ́ta náà gba ojú àwọn oníbàárà láti orílẹ̀-èdè mìíràn, wọ́n sì tẹnu mọ́ agbára ẹ̀rọ náà láti ṣẹ̀dá àwọn aṣọ onígun mẹ́rin àti tí ó le tó fún onírúurú ohun èlò ní àwọn ẹ̀ka aṣọ àti ilé iṣẹ́.

3

Jálẹ̀ ayẹyẹ náà, àgọ́ EASTINO jẹ́ ibi ìgbòkègbodò, ó sì ń fa ìfẹ́ sí àwọn àlejò tí wọ́n ń fẹ́ mọ̀ sí i nípa agbára àrà ọ̀tọ̀ tí ẹ̀rọ náà ní nígbà gbogbo. Àwọn oníbàárà ní ìfẹ́ sí i gidigidi nípa ẹ̀rọ náà.ẹrọ' ìmọ̀ ẹ̀rọ tó péye, ìrọ̀rùn ìṣiṣẹ́, àti ìṣelọ́pọ̀ iṣẹ́, èyí tó mú kí ọ̀pọ̀ ènìyàn yin ìmọ̀ EASTINO nínú ìmọ̀ ẹ̀rọ ìhunṣọ onígun méjì. Àpapọ̀ ẹ̀rọ náà ti iṣẹ́ gíga àti bí ó ṣe lè yí padà sí àwọn àìní aṣọ tó yàtọ̀ síra mú kí àwọn oníbàárà tuntun àti àwọn tó ń padà bọ̀ túbọ̀ ní ìmọ̀ EASTINO gẹ́gẹ́ bí olórí nínú ìṣẹ̀dá ẹ̀rọ aṣọ.

2

Bí EASTINO ṣe ń tẹ̀síwájú láti fẹ̀ síi ní ọjà ilẹ̀ àti ti àgbáyé, àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ bíi Ṣíṣe Àfihàn Aṣọ Shanghai fúnni ní àǹfààní tí kò ṣeé díyelé láti bá àwọn oníbàárà sọ̀rọ̀ àti láti fi àwọn ìlọsíwájú tuntun ilé-iṣẹ́ náà hàn. EASTINO ti ya ara rẹ̀ sí mímọ́ láti bá àwọn àìní ilé-iṣẹ́ aṣọ tí ń yípadà nípa fífi àwọn ẹ̀rọ tí ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé, tí ó sì ń ṣiṣẹ́ dáradára, ìfihàn yìí sì túbọ̀ fìdí múlẹ̀.Àwọn EASTINOipò gẹ́gẹ́ bí olùgbábọ́ọ̀lù tí a gbẹ́kẹ̀lé àti tí ó ní èrò iwájú nínú pápá. Pẹ̀lú àwọn ìdáhùn rere tí ó pọ̀ jù láti ọ̀dọ̀ àwọn tí ó wá sí ibi ìfihàn, àwọn EASTINO ti múra tán fún ìdàgbàsókè àti àṣeyọrí tí ó ga síi.

_cuva


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù kọkànlá-25-2024